Friday, June 7, 2013

KAPULYA ANAWATAKIENI WOTE MTAKAOPITA HAPA IJUMAA NJEMA NA MWANZO MWEMA WA MWISHO WA JUMA!!!


IJUMAA NJEMA KWA WOTE!!!

5 comments:

EDNA said...

Asante na wewe pia

Yasinta Ngonyani said...

AHSANTE NDUGU WANGU..alo ulipotea karibu tena!!

Mfalme Mrope said...

Ahsante dada Yasinta. Karibuni nyote katika kona yetu mpya ila bado muonekano unafanyiwa kazi. Mbarikiwe wote..

Inspiration stories said...

haya, mim nimechelewa kupita, je sitatikiwa siku njema ya leo?asante

ray njau said...

Nami napita hapa nikielekea huko kwa mfalme mrope!