Sunday, July 29, 2012

POLE DADA MDOGO EDNA/FAMILIA YA ÖHDMAN KWA MSIBA/WAMEPOTEZA MTOTO WAO ...

 Blog ya Maisha na Mafanikio inapenda kuungana na Familia ya Öhman kwa pigo lililowapata mwanzoni wa wiki hii inayoisha leo. Mwanablog mwenzetu Edna alikuwa anasubiri mtoto. Bahati mbaya kiumbe kime kimewatoka. POLENI SANA, TUUNGANE NAYE KATIKA KIPINDI HIKI KIGUMU..NIMEONGEA NAYE ANAENDELEA VIZURI...http://ednaohman.blogspot.se/.

6 comments:

isaackin said...

oj,pole sana da edna ni mipango ya mungu usijali

chib said...

Pole sana Edna

emu-three said...

Pole sana Edna jirani mwema

ray njau said...

Poleni sana wadau wetu!!!

Rachel siwa Isaac said...

Pole sana mwanakwetu,Mungu yu mwema!!

Ester Ulaya said...

POLE SANA EDNA