Sunday, June 10, 2012

NAWATAKIENI WOTE JUMAPILI NJEMA SANA KWA WIMBO HUU!!


Leo ni Jumapili ya EKARISTI TAKATIFU lakini nimeshindwa kupata wimbo maalumu ila najua huu pia ni mzuri. Basi NIWATAKIENI WOTE MTAKAOPITA HAPA JUMAPILI NNJEMA SANA NA MWENYEZI MUNGU  AWASHUSHIE BARAKA ZENYE  UPENDO NDANI YA NYUMBA ZENU PIA KATIKA MIOYO YENU. KAPULYA!!!

5 comments:

Rachel siwa Isaac said...

Ahsante sana da'Kadala iwenjema kwao na familia pia.
Na wooote.

wenu kachiki ya Mubena!!!!

Ester Ulaya said...

naamini ulikuwa na jumapili njema, shukrani kwa kututakia j2 njema

Mija Shija Sayi said...

Kila lenye heri katika siku ya leo..

emu-three said...

J3 njema na kazi njema

Yasinta Ngonyani said...

Kachiki, Ester, Dada mkuu na m3 ahsanteni kwa kupita hapa na kuacha yenu ya moyoni. mubarikiwe sana