Thursday, May 2, 2013

WANAWAKE NA MIGOROLI ..HAWA NI WAMTINDO/WAREMBO WA WIKI HII...JE UNAWAFAHAMU?

Wanawake/wadada hawa wanaonekana kupenda sana kuvaa mgoroli ..umegundua kitu hapa ni kwamba wote wameachia mkono wa upande mmoja..:-)
Halafu unajua kitu kingine huyo wa juu katabasamu lakini huyu wa chini au mwenye kijani anaonekana yupo mbali kweli kifkra...Unajua ni kitu gani kingine wadada/wanawake hawa wanapenda kufanya?...Karibuni ....

5 comments:

Ester Ulaya said...

wote hao ni dada zangu niwapendao sana Da' mija na Da' Yasinta, mmependeza mno na Migorole yenu, safi sana

emu-three said...

Hao ni majemba ya mitandao ya jamii, au wanawake wa shoka, tupo pamoja mpendwa!

Rachel siwa Isaac said...

mmetokelezea dadazz...mimi sijui nasubiri kujua KADALA..

Yasinta Ngonyani said...

Ester!:-)

Emu-three! Pamoja daima.

Rachel/Kachiki! Nilikuwa nakutegemea ....badi tusu iri labda kuna anayejua kitu kuhusu wadada hawa.

ray njau said...

Hakika muonekano ni maridhawa bila madhara!