Monday, March 2, 2015

JUMATATU HII YA KWANZA TUANZE NA KUKARIBISHANA CHAKULA CHA MCHANA ...

Ni chakaula ambacho akipendacho sana Kapulya/dada mkuu...ni ugali samaki, maharagwe, na mbogamboga...KARIBUNI TUJUMUIKE:-

6 comments:

mumyhery said...


njaa imeuma ghafla LoL!!!

Anonymous said...

Msosi kabambe huo hata ulaya chakula chao hakifii ubora huu! By Salumu.

NN Mhango said...

Ukisikia uchokozi mwingine ndiyo huu. Chichemi mengi miyi.

Yasinta Ngonyani said...

Dada M pole sana kwa kupatawa na njaaa ghafla:-)

Kaka Salumu! :-)

Kaka Mhango! eti uchokozi.

Nicky Mwangoka said...

Yaani hicho chakula kinanipa njaa hapa sasa. Kitamuje kwa muonekano tu.

Yasinta Ngonyani said...

Kaka Nicky sio peke yako hata mimi hivyo hivyo!