Tuesday, July 2, 2013

VARBERG SWEDEN:-MCHANA WA LEO NIMETEMBELEA JENGO LENYE HISTORIA LAITWA FÄSTNING/FORT

 Nimependa ujenzi huu jumba hili lilianza kujengwa 1300 na lilijengwa kwa ajili kwa ajili ya kulinda mji wa Varberg na nchi ya Sweden wakati vita na maadi wabaya

6 comments:

ray njau said...

Hongereni kwa ziara ya kihistoria.

Nancy Msangi said...

Hongera Sana dada,

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante kaka ray na dada nancy. Tupo pamoja

emu-three said...

Hongera mpendwa, tupo pamoja

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante ndugu wa mimi. Pamoja daima. I

Mija Shija Sayi said...

Bonge ya Jengo..Bagamoyo pia kuna ya hivi nadhani yalijengwa na mjerumani pia...